Mkataba wa Huduma – Idara ya Ardhi, Upangaji wa Kimwili, Makazi na Maendeleo ya Miji

Mkataba wa Huduma – Idara ya Ardhi, Upangaji wa Kimwili, Makazi na Maendeleo ya Miji

Mkataba wa Huduma unaweka bayana huduma zinazotolewa na Idara ya Ardhi, Upangaji wa Kimwili, Makazi na Maendeleo ya Miji pamoja na viwango vya huduma ambavyo wananchi na wadau wanaweza kutarajia wanapopata huduma. Unaeleza ahadi za Idara katika utoaji wa huduma, matarajio ya wateja, majukumu ya watumiaji wa huduma, njia za kupata huduma, pamoja na utaratibu wa kutoa maoni na kuwasilisha malalamiko. Mkataba huu unalenga kuimarisha uwazi, uwajibikaji, mwitikio na utoaji wa huduma unaozingatia mahitaji ya wananchi.

File Type: pdf
File Size: 154 KB
Categories: Policies & Legislation
Tags: Ardhi, Huduma kwa Wananchi, Huduma za Ardhi, Huduma za Makazi, Huduma za Umma, Kaunti ya Nakuru, Maendeleo ya Miji, Makazi, Mkataba wa Huduma, Udhibiti wa Maendeleo, Upangaji wa Kimwili, Upangaji wa Maeneo, Upangaji wa Miji, Usimamizi wa Ardhi, Usimamizi wa Mali, Utoaji wa Huduma, Viwango vya Huduma
Author: Lands Physical Planning Housing and Urban Development
Previous Service Charter – Department of Lands Physical Planning Housing & Urban Development

P379+6F9,  Nakuru County Commissioner Office
1st Floor, RM 35 Nakuru Kenya

Success Stories & Highlights

The latest County of Nakuru success stories, articles, and resources, sent straight to your inbox every month.

Copyright© 2026. Nakuru County Knowledge & Resource Centre. All Rights Reserved